บริษัทเจริญรัตน์การทอ มอบเสื้อหนาว เครื่องนุ่มห่ม ข้าวสารอาหารแห้ง เพื่อช่วยผู้ประสบภัยหนาวบนพื้นที่สูง
![](https://jrrfabric.com/wp-content/uploads/2024/05/JRR_NEWs6.jpg)
![](https://jrrfabric.com/wp-content/uploads/2024/05/JRR_news8.jpg)
![](https://jrrfabric.com/wp-content/uploads/2024/05/JRR_news11.jpg)
![](https://jrrfabric.com/wp-content/uploads/2024/05/JRR-news10.jpg)
บริษัทเจริญรัตน์การทอ ตระหนักถึงความลำบากของผู้ประสบภัยหนาวบนพื้นที่สูงของประเทศไทย ในช่วงที่ผ่านมา ทางบริษัทจึงมีความตั้งใจผลิตเสื้อผ้า เสื้อกันหนาว และเครื่องนุ่มห่ม จำนวนมากกว่า 1500 ตัว เพื่อนำไปบริจาคให้แก่ผู้ประสบภัยหนาว ณ. โรงเรียนบ้านกลอเซโล จังหวัดแม่ฮ่องสอน และชุมชนแทบชายแดนจังหวัดแม่ฮ่องสอน ติดกับประเทศเมียนมา พร้อมได้มีการมอบข้าวสาร อาหารแห้ง ขนมต่างๆ ให้ผู้ประสบภัยอีกด้วย
We’re Big Heart.
Always Giving Back to Society.